GAME DA MU
90MiU maki kai tsaye sabis ne don bin diddigin sakamakon ƙungiyar da kuka fi so. A duk inda kuke, mafi sabunta bayanai, fassarar rubutu na wasannin kan layi da cikakkun kididdigar wasanni koyaushe suna nan a hannu!
Kofuna, gasa, teburi, komai game da ɗan wasa da ƙungiyar da kuka fi so, koyaushe ana sabunta sakamako da watsa shirye-shirye kai tsaye. Ana tattara kididdigar wasanni daga ko'ina cikin duniya a wuri ɗaya don dacewa da kowane fan.
90MiU maki kai tsaye yana ba da cikakkun bayanai ba kawai a ƙwallon ƙafa ba, har ma a cikin wasanni irin su hockey, ƙwallon kwando da wasan tennis. duk ƙasashe na duniya da zuciya mai nutsewa suna jiran farkon wasan da suka fi so, kuma yanzu ba lallai ne ku zauna a talabijin ba, zaku iya zama duk duniya daga ko'ina!
|